lop_10a3_Vjp_Pr0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lop_10a3_Vjp_Pr0

forum này của lớp 10a3 trường PTTH Võ Minh Đức, Thị Xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bạn nhận đc gì khj bị tẩy chaj....!

Go down 
Tác giảThông điệp
CLMM_ML`_SL
Admin
CLMM_ML`_SL

Bạn nhận đc gì khj bị tẩy chaj....! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn nhận đc gì khj bị tẩy chaj....!   Bạn nhận đc gì khj bị tẩy chaj....! Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 6:05 pm

Bạn đã hoặc đang bị tẩy chay?
Bạn cảm thấy đó là 1 điều thật...tồi tệ ?
Ở đây, chúng ta nhìn nhận tẩy chay dưới khía cạnh của người bị tẩy chay!!!
Nhưng có lẽ tẩy chay cũng như mọi vấn đề khác, nó cũng có 2 mặtấu và tốt.
Bị tẩy chay thật là đáng sợ.Đến lớp cứ như có 1 cái gì đó thật ngột ngạt,lo sợ...và còn biết bao gánh nặng tinh thần đôi lúc khiến ta bấn loạn.
Nhưng bạn có nhận ra 1 mặt ánh sáng mà tẩy chay đem lại?
Khi đó,bạn sẽ nhận ra đâu là những người bạn thật sự-những người đến khi tất cả bỏ đi!
Khi đó,bạn sẽ nhận ra đâu là nơi nương tựa vững chắc cho bạn-GIA ĐÌNH.Là nơi mọi người sẵn sàng tha thứ cho nhau,sẵn sàng góp ý giúp nhau tốt hơn và sẵn sàng nâng đỡ ta đứng dậy...chứ k0 phải là những con người dùng tẩy chay như 1 liều thuốc đối với bạn.
Mái ấm gia đình thật bình yên và an toàn,những người bạn thật sự sẽ luôn bên bạn khi bạn cần,bạn sẽ cảm thấy yêu tất cả nhiều hơn-điều mà trước khi bị tẩy chay bạn đã k0 hề quan tâm.
Nếu các bạn cho rằng nhưng điều nói trên đây chỉ là lời nói suông thì xin cho các bạn biết 1 điều là tôi đã từng bị tẩy chay.Tôi đã cố gắng để vượt qua tất cả và nhận ra những điều trên đây.
Lời cuối tôi muốn nói với các bạn là:Bạn sẽ chỉ cảm nhận được ánh sáng khi bạn cảm nhận được bóng tối.
Hãy cố gắng vượt wa và cũng có vô số "anh hùng cứu mỹ nhân" hiện lên....kaka
em xyn đc tuyên dương bạn Q.Hoà,2T,chỵ Thank you và các bạn tốt của tớ.....đã ăn ủi tớ tr0ng thời gjan wa.....~~~~> vỗ tay..................
https://lop10a3.catsboard.com

Bạn nhận đc gì khj bị tẩy chaj....!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chaj` 0i bun` w0a i
» chaj` 0i dau hit ui` c0 chiện cần hỏi nak`