lop_10a3_Vjp_Pr0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lop_10a3_Vjp_Pr0

forum này của lớp 10a3 trường PTTH Võ Minh Đức, Thị Xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cần một điều giải thích....!

Go down 
Tác giảThông điệp
CLMM_ML`_SL
Admin
CLMM_ML`_SL

cần một điều giải thích....! Empty
Bài gửiTiêu đề: cần một điều giải thích....!   cần một điều giải thích....! Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 6:51 pm

Tuj tên Ljnh...mem của lớp 10a3 này......!
đây là những điều thật lòng tớ. Các cậu xem và đọc là tớ mừng roài...!
Từ lúc học lớp này...tớ đã rất cố hoà đồng với tất cả mọi người...chẳng thù ghét aj..chẳng hãm hại aj...chẳng làm gì tán tệ với aj cả....lun sống đúng với lương tâm mình....! rất cố n ủi mọi người....! chẳng bao h` zám nói xấu chỉ bít nói đúng thật...và aj hỏi gì nói nấy...h0k mún giữ bí mật...! vì tớ tjn tớ làm vậy các cậu sẽ hài lòng....sẽ tjn tưởng tớ....sẽ thông cảm...chja sẽ những nỗi pùn dzới tớ....!
nhưng khj tớ lỡ làm mất tiền của lớp....! tớ cũng đau lắm chứ....! tiền mất, pa mẹ sẽ trả, nhà tớ đâu phải giáu sang như người ta...! tớ cũng m0ng các cậu thấu hĩu...mừk se0 thý các cậu xa vời tớ woá....! đến ngay cả cô CN koàn chẳng tyn tớ, aj cũng nghĩ tớ lấy số tiền ấy...! ngay cả Tú người tớ tjn tưởng sẽ an ủi tớ...! nhưng h0k tất cả đều h0k nói gì...! jm lặng bàn bạc, nghj ngờ....! tớ biết chứ, cũng pùn chứ...!nhưng tớ sống với tất cả niềm tin mình coá....! các cậu sẽ hĩu tớ....! cảm thông tớ...! ồh hình như tớ chưa tìm đc thì phải.....! tớ cũng thấy vuj khj các cậu pỏ wa ch0a tớ số tiến wỹ tớ làm mất....! nhưng tớ phải làm sau để đối diện với pa tớ đây....!tớ lo lắm vì aj mừk béc đc pa tớ đáng sợ đến thế nèo...! mẹ koan tớ phải đj lau nhà choa hàng xóm...một tuần đc 50k ....cũng góp đủ tiền...!..moà sau các cậu ác woá...!
chỉ vì 50k mà Trung người L.Trưởng người bạn tớ từng tjn tưởng lại đj làm cái hành động như thế...! tớ đau lắm khj nghe Tú nói cậu rủ tụi trong lớp đòi tiền tớ...! tớ nói mẹ tớ...mẹ tớ đang rất túng tiền...! chỉ koàn 2 tuần nữa th0y tớ và mẹ tớ sẽ nhận đc 700k tiền lau nhà...mừk se0 các cậu h0k thông cảm...tớ tức lắm đau khổ lắm...! ráng chịu đựng ráng jm lặng..! chỉ vì 1 câu "Biến" mừk cậu làm dzậy sau...mẹ tớ nhục koàn tớ tủi....! cậu koàn h0k để yên choa tớ đc sống bình yên....! nói xấu...tẩy chaj...koàn hành động nào các cậu mún làm dzới tớ thì làm lun đj..tớ đchịu đc......đến chết tớ cũng chịu đc moà....! nhưng xyn các cậu đã h0k tyn tưởng tớ thì đừng ch0a môt hy vọng nào cả...! đừng ch0a tớ thêm đau khổ ..một ngày nào đoá các cậu sẽ chịu hĩu tớ.......!
nhưng hình như tới lầm...các cậu hãy ch0a tớ biết tờ đã làm gì saj...chỉ dzậy th0y...rất đờn giản........
Vậy th0y....
https://lop10a3.catsboard.com

cần một điều giải thích....!
Trang 1 trong tổng số 1 trang